Nhà Đất
Việt 365
Bản đồ
Đăng tin
Bộ lọc
Bán nhà 5 tầng Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm | Nhà Đất Việt 365
Bán nhà 5 tầng Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm
Giá
7.700.000.000 ₫
Diện tích
32 m²
Loại BĐS
BĐS Bán
Địa chỉ
Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, Phường Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Liên hệ
L******
0919******
Ngày đăng
4 tháng trước
Gọi ngay: 0919******
BĐS Bán
Chính chủ bán nhà mặt phố số 37 Văn Phúc gần đèn đỏ Văn Phú
12.9 tỷ
35 m²
Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
Bán nhà ở ngõ 72 phố Tôn Thất Tùng, phường Khương Thượng, Đống Đa, HN
7.8 tỷ
28 m²
Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội, Phường Đống Đa, Thành phố Hà Nội
5 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
Chính chủ Bán nhà 4 tầng ngõ 56 phố Doãn Kế Thiện
5.3 tỷ
37 m²
Nhà 104B dãy A13 ngõ 56 phố Doãn Kế Thiện Cầu Giấy Hà Nội, Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
Bán nhà mặt phố Khuất Duy Tiến Thanh Xuân
6.5 tỷ
32 m²
114, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội, Phường Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
5 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Chính chủ bán gấp nhà mặt phố Thọ Lão, Lò Đúc, Q.Hai Bà Trưng Hà Nội
12 tỷ
38 m²
Đường Thọ Lão, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội, Phường Bạch Mai, Thành phố Hà Nội
5 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Bán nhà hẻm Thạnh Lộc 43, Phường An Phú Đông, Quận 12
1.2 tỷ
27 m²
Hẻm Thạnh Lộc 43, Phường An Phú Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Bán nhà Hẻm Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp
3.5 tỷ
32 m²
Hẻm 111 Phạm Văn Chiêu, Phường Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Bán nhà hẻm Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3
15.5 tỷ
33 m²
491/72 Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Bàn Cờ, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Bán nhà 5 tầng Đường Nguyễn Khoái, Hai Bà Trưng
7.7 tỷ
32 m²
8 Nguyễn Khoái, Hai Bà Trưng, HN, Phường Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
4 tháng trước
Gọi ngay
Xem thêm BĐS giá tương tự
VIP
BĐS Bán
Đất thổ cư ONT vị trí chiến lược gần Sân bay Quốc tế Long Thành
6.5 tỷ
506 m²
Chưa có , Xã Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
5 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
Bán Đất Thổ Cư Thạch Thất 294,3m2, Thôn Hà Tân – Thạch Thất, Hà Nội
8.3 tỷ
294 m²
Đường ĐT419, Thị trấn Liên Quan, Huyện Thạch Thất, Hà Nội, Xã Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
5 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
7.8 tỷ
28 m²
5 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
Bán nhà 3 tầng Đường Tỉnh lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân - 7 tỷ
7 tỷ
75 m²
Đường Tỉnh lộ 10, quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
6 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
Chính chủ cần bán nhà hẻm xe hơi, đường trước nhà 6m
7.9 tỷ
80 m²
Hẻm 1806 Huỳnh Tấn phát thị trấn nhà bè, Xã Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
5 tháng trước
Gọi ngay
VIP
BĐS Bán
Bán nhà mặt phố Khuất Duy Tiến Thanh Xuân
6.5 tỷ
32 m²
5 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Bán căn Chung cư The Terra An Hưng, Hà Đông
7.7 tỷ
91 m²
Tâng 43 tòa V3 Chung cư The Terra An Hưng, Hà Đông, Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Bán nhà Hẻm Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Quận Tân Bình
8.2 tỷ
43 m²
37/15 Bùi Thế Mỹ Phường 10, Quận Tân Bình, Phường Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tháng trước
Gọi ngay
BĐS Bán
Chính chủ cần bán nhà số 33 ngõ Thinh Hào 3. Phố Tôn Đức Thắng
6.2 tỷ
22 m²
Đường Ngõ Thịnh Hào 3, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội, Phường Đống Đa, Thành phố Hà Nội